• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo

Go down 
Heokute
bOo
lũStupid
Ti
Kun.stupid-WYJ-vn
gau118
Na
thuy_quai_hp
Múi
13 posters
Tác giảThông điệp
Múi

[15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Empty
Bài gửiTiêu đề: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 7:34 pm

C : Gu gồ
P : Múi

[15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo 0.4216174_1_1
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 7:51 pm

ô cái thằng chó này học ngu kinh
phải nhìn của 1 bạn béo =))
Na

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 8:04 pm

Ôi ..

Người đéo có tài năng.

Người học ngu =))
https://antifanahbu.forumvi.com
gau118

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:44 pm

học ngu qá !!! =)) haha
đẹp zai như anh ýk mà lại học ngu sao =)) fải cọp pi bài của bạn Béo
bạn Béo tuy vẻ ngoài ko đẹp như anh ýk.. nhưng học giỏi hơn anh ýk, đủ để anh ýk cọp pi =))

@luv_ahBÚ =)) : hông welcome nha Smile)
Kun.stupid-WYJ-vn

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 7:20 pm

@luv_ahbu:Bạn ơi mốt đừng có mất lịch sự như vậy nha!Haaa
Làm gì nóng vậy!Lồn hoài!
Thế bạn có lồn không!Hay lồn bạn bị má bạn cắt rồi!=]]
Ngu thì tụi này nói ngu nhưng đó là sự thật bạn à!Nênc hấp nhận thần tượng của mình là một thằng chỉ biết nghĩ đến lồn chứ đéo có một tí nào là chữ đâu!=]]
Chì biết nói ahBu của tụi tao thôi à!Ngại ghê!Có người muốn mà chả được chỉ biết lòi mặt lồn ra ngộ nhận!!
@Ti:Bạn nữa nà!Bạn chữi bọn này điên!Chấp nhận điên nhưng bạn là người tỉnh soa lại nói chuyện với người điên!Chả phải bạn cũng nhũng não và điên luôn sao!
Mình sợ bạn còn điên hơn!Xàm wế hà!=]]
Mà tụi này xài phao nhưng tụi này đâu phải là soa như Bu của các cậu!Tụi này là học sinh ngoan!Không như những kẻ ăn ở không đi phá làng phà xóm!
Ýh!Hình như nảy giờ đnag nói chuyện với người bị điên với nhũn não thì phải!haaaa
=]]
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 3:54 pm

Tụi này là học sinh ngoan!Không như những kẻ ăn ở không đi phá làng phà xóm!

Thế thì nó vào tù mẹ rồi con ạ :]]
mà mày chửi con luv hơi bị ghê nhỉ :]] - lồn đéo cắt đc - con cặt nó dài mới cắt đc!Mày nói sao ngu thế :]] có bà mẹ nào đi cắt lồn của con trừ mấy con mẹ ghẻ và "má" Guigui đĩ điên của tụi mày!

Tụi tao nói chuyện với người điên như mày vì tụi tao là bác sĩ đi chữa bênh điên giúp tụi mày đấy ^^!

Não nó mềm , đâu cứng Smile) mà bệnh nhũn não giờ mới nghe thấy đó =]] - người diên có khác ! nghĩ ra bệnh tầm bậy luôn :]]
lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 4:28 pm

Ý... mìh mới fát hiện ra ở trong forum nỳ toàn mí pạn thông minh ko hà ...toàn thiên tài mới chê Bu nghu ...hok bik trình độ của mí pạn cao siêu đến đâu mà chê ng` ta vậy há ...cho mìh hỏi mí pạn một câu nha níu mí pạn nhắm mắt lại sẽ thấy màu jì ??? Nhớ trả lời chứ đừng del bài của tui thỳ wê lém óh ...mìh vào đây nc rất lịch sự ,rất tôn trọng mí pạn nên mog mí pạn cũng thế nhá .^_^
♥️Ti:thỳ mí pạn trg forum nỳ toàn khôn và ngoan mới có time rãnh rỗi lập cái web vô bổ nỳ ...mìh đy lòng vòng hít forum chỉ thấy có mí mạng ...tưởng đôg lém seo, ko = một chút ít fan Bu ...thui thỳ tui và pạn điên thế thỳ chúng ta nc zí nhau, níu có aj đóa xen zô thỳ hĩu ng` đó seo rùi fãi hem nè ???^_^
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 4:38 pm

pạn ui trong 4rum này trỳnh độ cao lắm đéy hơn hẳn pọn mê l` Bú =)) kái thứ học ngu nhục yk quay pài pà péo này hahaha kynh tởm py h bOo mý pyk nhoa vì sao má Gui lại đá Bú lê lếch nhục quá chừng đào lỗ òy chýk lun dzùm kái mẹ pà huk pyk nó nghỹ sao nữa chòy toàn là lũ mê l` huk àk làm ơn yk mý pạn ơy đừng làm mất mặt thế
M-Black?
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 12:04 pm

Bạn nói đúng, Bu của mình học ngu lắm cơ, làm sao thông minh bằng bạn đc ^^
Mình là mình rất hâm mộ các bạn anti Bu đó, các bạn dùng từ ngữ thật thanh tao nhã nhặn, chắc là môn công dân đc điểm cao lắm nhỉ? Trong đời đi học chưa copy bài ng` khác lần nào sao? Cháu ngoan Bác Hồ có khác ~
Mình thật sự là rất hâm mộ các bạn =))

lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 4:01 pm

♥️Boo:trùi ui mìh nc nhã nhặn lịch sự thía kia mà seo bạn lại nói như thế "hơn hẳn pon mê l` Bú" đúng là cách ăn nói của fan Gui cũng như antifan Bu có khax, trình độ cao mà nói chiện thía seo, uổn công thầy cô dạy bạn ăn hox, ý hay pạn chỉ ở nhà mà lên 4rum ant nỳ rep pài ??? níu pạn có đy hox thỳ pạn có dám chéc trg đời pạn chưa pao jờ copy bài của ng` ta ko há, nhìu khi bạn còn copy pài của một pạn nhỏ con hơn bạn thỳ seo nàh...mìh khuyên pạn trước khj chê ng` ta nhớ xem lại mìh há, zìa mà soi gương vặn ốc ra xem mìh khôn hơn ng` ta bao nhju mà làm phách. Ủa má Gui của pạn đá Bu hã hay pạn cố tìh nói ngược lại nàh, níu điều mìh nói là đúng thỳ người fãi đào hố ý wên đào jếng mới đúng là má Gui của pạn đấy. Bạn nói toàn lũ mê ''l` Bú'' chéc ko fãi pạn cũng mê l` Gui của pạn àh .Tui nói thật tuy tôi ko fãi fan Gui mà tôi mất mặt dùm pạn đấy, tui đã hỏi những pạn fan Gui rùi chính họ cũng nói toàn thứ vớ vẩn mới lập ra cái forum nỳ, níu bạn ko tin có thể wa bên DAN để xác nhận biệc tôi nói là đúng hay ko nhá .
♥️M-Black:pạn ui mìh đã hỏi rùi mí pạn trong đây có trình độ cao lém, thôg mih hơn người mà, theo mìh đc bik fan GUi là những fan có cách nc lịch sự nhất áh, lịch sự đến độ ng` ta fãi ghet* áh .
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 6:37 pm

Lustupid: pạn lịch sự tui lịch sự dzý pạn huk phải tụi này mún gây sự mùk là fan Bú gây sự trước lập ra anti Gui chữi Gui là ** roài pạn nghỹ lại yk thần tượng pạn pỵ chữi pạn pyk tức pyk chữi lại huk lẽ thần tượng tui pỵ chữi tui huk pyk tức huk pyk chữi lại sao ???? xiệt tỳnh là tui huk trách Fan Bú vì ai kũng mún pảo vệ thần tượng kủa mỳnh hýk kũng mún thần tượng mỳnh là tốt nhất mùk fan Bú lại làm thế chẳng lẻ tụi tui phải ngội yên để choa thần tượng mỳnh pỵ lôi ra chữi hở ???? tui rất tội nghiệp ai là fan GuiLun rất thyk Gui rất thyk Lun nhưng fan Bú lại nói Gui như thế biểu nhọ phải làm gì ???? bạn noái tui pyk nhák
lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 2:17 pm

♣️boo:ùa lịch sự mới là ng` văn mih, chứ mất lịch sự ng` ta xem thường áh .Fan GUi hìh như rất đôg, nhưng trg đó có thể chia làm 2 loại, fan bik điều và ngược lại .Nhưng theo mìh bik thỳ những đứa ko bik điều đã chửi Bu nói chung và một couple nào đó nói riêng. Níu bạn nói fan Bu như dzị thỳ mìh ko đồng ý. Níu bạn có ở DAN sẽ bik Fan Bu cũng như Fah rất thân thiện, níu pạn ko tin có thể wa và típ xúc. OK mìh bik aj cũng bảo vệ thần tượng của mìh, aj cũng ko mún thần tượng mìh và bị chửi nhất là đổi tên. Hìh như Anti fan Gui vẫn ko đổi tên Gui thế thỳ tại seo các bạn cũng lập antifan nỳ lại đổi tên Bu. Ko aj cấm các pạn ấy thần tượng GuiLun, có thể các pạn thik guiLUn còn thân thiện nữa, nhưng đã có một số pạn ko thik những couple khax thế là có những aj nói xấu Gui lại đổ tội cho couple ấy, níu bị như thía pạn sẽ thế nào, sẽ chửi lại và sẽ ghét những ng` đó và cả thần tượng của họ chứ jì???Hìh như chúng ta đã đy sai nội dung theo chủ đề nỳ rùi, kẻo bị del bài là tiu, thui níu có pàn luận jì thỳ wa box pàn luận há .^_^
Heokute

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 7:45 pm

chào bạn , bạn bảo
Trích dẫn :
Ko aj cấm các pạn ấy thần tượng GuiLun
Nghe bạn nói như vậy thì mình cảm ơn bạn
Nhưng toàn thể "fan bu" không phải ai cũng nghĩ như thế
thứ 1:Fan GuiLun đa phần xuất phát từ Fan Gui chứ không phải Fan Bu
=> Fan Bu không hề thích couple này
Thứ 2: Forum GuiLun của bạn tụi tớ (fan GuiLun)
Đã bị Fan Bu vào phá và chửi các bạn ấy
Không những thế còn chửi Gui của tụi mình...Chửi rất khó nghe nữa là đằng khác😢
Mặc dù mình là fan GuiZi nhưng nghe có người chửi Idol của mình thì bạn sẽ nghĩ sao
=> Chính nhà các bạn đã tạo ra sự chiến tranh
Trích dẫn :
có một số pạn ko thik những couple khax thế là có những aj nói xấu Gui lại đổ tội cho couple ấy
Ý bạn là những ai nói xấu Gui chưa chắc là fan Bu àh
Không đâu bạn...mình chắc chắn đấy
những nick name sau đây theo bạn có phải là fan bu không
vd
Trích dẫn :
vihanhphuccuabu,vifah,...
không những thế còn bảo...Ahbu của tụi tao,...
Lúc trước mình yêu cả ba WGL
Nhưng Fan của Bu chửi Gui bằng những từ....
Thật mình cũng đau lòng lắm
M-Black?
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:52 pm

Cm lần cuối cùng rồi đi lun :">
Theo mình thấy thì các bạn k anti Bu màh anti fan Bu...
Vì họ k thik, chê, hay thậm chí dùng những từ ngữ nặng nề để nói về Gui của các bạn sao?
Ng` ta có câu ''Đừng lấy cá nhân đánh giá tập thể''
Chỉ vì fan màh lập cả 1 4rum anti Bu - ng` chưa từng đụng chạm đến các bạn như thế này là hay lắm sap?
Hiện nay 35% fan Bu đã là fan GuiLun, 60% là fan cp khác, chỉ có 5% là anti Gui
Couple chỉ là sự gán ghép của các fan, có thể và k thể trở thành sự thật, có ng` thik cp này, có ng` thik cp khác, có ng` ủng hộ ''một nửa'' của thần tượng mình, nhưng cũng có ng` k ủng hộ
Fan GG k nên chấp nhặt chuyện nhỏ như thế
Fah, S.H.E, Loll, Hey girls là 4 nhóm nhạc hàng đầu của Cpop, thân thiết như anh em cùng 1 nhà, nếu fan của 4 nhóm lại chửi bới, cãi vã với nhau như vậy thì có lẽ nền âm nhạc Cpop sẽ k thể vươn lên đc ^^
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:35 am

@M-Black : Ừ thì HGs...nhưng mà dính dáng gì đến Guigui Smile
Chị ấy biến khỏi nhóm rồi Very Happy
lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 9:08 am

♥️Heokute: cái điều thứ 2 mà pạn nói mìh có chút ko đồng ý, đâu fãi fan Bu tự nhiên vào chửi fan guilun, fan Gui ko chửi các cp của fan Bu iu thik thỳ đâu có chiện jì xảy ra .Ở đây mìh nói ~ fan Gui ko bik điều mún chiến tranh xảy ra nhá. Cái trích dẫn thứ 2 pạn hĩu sai ý tôi rùi, ý tôi là ~ ng` fan Gui có thể ko thik cp nào đó, níu có mem nào nói xấu đến Gui, mí fan Gui lập tức đổ cái tội nói xấu cho cái cp mà họ ghét. Để nick đâu fãi cái tội đúng hem nèh, để nick chẳng ra là cái bề ngoài họ mún nói là họ rất iu Bu thui hà.
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 6:56 pm

mỳnh mún noái một kái này đóa là mỳnh kảm théy pạn Ti huk tôn trọng Gui
kóa dzỵ thoai
Jun
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 8:28 pm

nhìn qua như vậy mà nói copy , pó tay vs mí bạn oj
chọi vs fans bu và fans fah thì hok ổn oj
chia bùn vs 4r
anyway_tt

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 7:37 pm

thang khon kia ! may bit gj ma noi the ha? chac gj may da bang duoc nguoi ta ! chac ngay truoc may di hoc may con hoc ngu hon ca mot con cho ay chu ! may co cai quyen gi ma vo daay chui boi lung tung ha thang cho ! do mat day ! dung la may hong co hoc ma !may ma co hoc thi da hong nen mang chui nguoi ta nhu the ! may dung la 1 con cho ! ca lu bon may deu la cho ca !
wendy

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 6:51 pm

[quote="Kun.stupid-WYJ-vn"]@luv_ahbu:Bạn ơi mốt đừng có mất lịch sự như vậy nha!Haaa
Làm gì nóng vậy!Lồn hoài!
Thế bạn có lồn không!Hay lồn bạn bị má bạn cắt rồi!=]]
Ngu thì tụi này nói ngu nhưng đó là sự thật bạn à!Nênc hấp nhận thần tượng của mình là một thằng chỉ biết nghĩ đến lồn chứ đéo có một tí nào là chữ đâu!=]]
Chì biết nói ahBu của tụi tao thôi à!Ngại ghê!Có người muốn mà chả được chỉ biết lòi mặt lồn ra ngộ nhận!!
@Ti:Bạn nữa nà!Bạn chữi bọn này điên!Chấp nhận điên nhưng bạn là người tỉnh soa lại nói chuyện với người điên!Chả phải bạn cũng nhũng não và điên luôn sao!
Mình sợ bạn còn điên hơn!Xàm wế hà!=]]
Mà tụi này xài phao nhưng tụi này đâu phải là soa như Bu của các cậu!Tụi này là học sinh ngoan!Không như những kẻ ăn ở không đi phá làng phà xóm!
Ýh!Hình như nảy giờ đnag nói chuyện với người bị điên với nhũn não thì phải!haaaa
=]][/quote
wendy: noj nghe ne` sao tren doi co nguoi ngu nhu the nhj
ahbu dag chep lai may baj luc anh nghj vay ma cug dek bik sao ngu we dza may con dj~ kia
du xem lai mih dj hox joi we dj noj nguoi ta
love S.H
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 3:42 pm

các bạn ơi ! nếu fan bu có những lời lẽ như thế thì minhg đại diện xin lỗi.....mình vẫn muốn làm hòa lại với nhau.....hòa thành một thể chứ không phải chi ra chửi mắng người khác, như thế không tốt đâu !
tuy mình ko thjx guilun, cũng ko phải fan lun nữa....Very Happy mình là fan của S.H.E nhưng có chút chút thjx thjx...thật ra thì thjx anh ấy cặp với be, Bube ý.....nhưng mình không phản đối guilun...chỉ vì mỗi người đều có thần tượng của mình và ko thể có ai phản đối đc....khi bị xúc phạm thần tượng ai mà chẳng tức...khivào đây mình cũng tức vậy....nhưng thui....chúng ta huề nhau cứ xí xóa mọi chuyện nhé.....
batbinh
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: fg   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 10:09 pm

nè mấy bạn fans của BU va Gui tại sao các bạn lại boi nhọa thần tượng của nhau chứ, tại sao các bạn lại tự gây thù vậy nhỉ, các bạn làm vậy thì cuối cùng thần tượng của các bạn là người bị thiệt, các bạn hãy ngừng lại việc này đi, tôi đứng ở giữa để nói lẹn suy nghĩ của mình thôi, tôi nghĩ "chẳng có thần tượng nào mà lại muốn fan của mình đi boi nhọa người khác cả để rồi người chịu nhục lại là họ chứ không phải các bạn"
kum:(

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:12 pm

ôi đỉ mẹ tụi bây.....đù má mái koan lồn....Bu dị mà koi bài hả ....tụi bây bik rỳ mà phái đưa mồm chó lênwá dị...s tụi bây kũm là ngừi mà....hay tụi bây là stró....íh....tao k bik....chắc tao nui tụi bây cho lớn gòi tụi bây dị đó...tội wá......bị lồn nhột....koá kần hok...tao ý kín lên gui gửi mấy kây zìa cho tụi bây chọt lồn tụi bây cho đã ngứa.... confused confused confused ......ôi dis kụ...tụi bây có học mà éo nói chỵn cho đàng hoàng nha....tao éo koá ưa kái lũ stró lồn kặc ku như tụi bây......fan Gui thì fan Gui.....tụi tao kũm éo nói jì....đừng koá mà đi anti....chó thì về lại chuồng đi.... monkey monkey ...tụi bây là koan rỳ mà nói èo nghe dị....ui ui .....sợ vỡ lồn đó mái em Smile)
mem123

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitimeMon May 31, 2010 12:57 pm

sao chung'' may toan moi may'' cai'' vo van ra ma noi'' the''
su that ranh ranh la Bu hoc ko nhu the''
chung'' may noi'' bon tao ghet'' GG thi chung'' may cung phai nhin vi sao bon tao ghet''
cai the loai cho'' deu di dai'' xong ko them rua tay da ra treu Bu
ko phai minh chung tao ghet ma Bu cung deo' ua
dit con me mot lu dien
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo   [15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo Icon_minitime

[15/11/09]Thằng khắm lọ học ngu , copy bài bạn Béo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [PICS][15.11.09] Quả ảnh "bựa" với Hebe
» [Spam Thread] Khuyết điểm của thằng A Bú
» [PICS][15.11.09] Nhan sắc thật của thằng A Bú đây! =))
» ôi vl` ( đỉ mẹ chửi thẳng mặt tụi bây đó mấy koan lồn chửi bu )