• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!

Go down 
Ti
Kun.stupid-WYJ-vn
6 posters
Tác giảThông điệp
Kun.stupid-WYJ-vn

[Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 10:50 pm

Thưa các vợ của Bu!!
Kun viết bức thư này không biết có bích lòng ai hum.Nhưng Kun chỉ muốn nói suy nghĩ của Kun.
Đối với Kun ''Gui Gui'' là thần tượng lớn nhất của Kun.Nhưng thật sự rất bất mãn khi thấy các bạn nhà Bu lại đi anti Gui.Có người nói Gui đi bám theo Bu.Nhưng Kun thấy chả có bởi vì Gui muốn tự lập nên mới rời khỏi ncông ty Channel V và đã chung công ty với Bu.Thật ra nếu Gui không vì tự lập thì Gui sẽ không bỏ các Mei Mei của nhóm Hay Girls và các ka ka của Bang Bang Tang.và những đồng nghiệp khác.Mình xin n1oi thẳng ra mình là fan GuiZi.Không hề một chút nào là Fan GuiLun.Nhưng nói thật chứ mình không bếit tại soa các bạn lại đi anti Gui khi đó hc3 là lời đồn nhảm nhí của các member không có tình cảm với Gui.Người nói ngày sinh nhật của Gui Bu bận di quay Mv cùng HeBe nên Gui tráhc Bu va 2không hợp tác với Hey Girls nữa.Mình nghe đến câu này thì thật sự rất là tức.Gui không bao giời như thế.Đối với các bạn ,các bạn có bao giờ nghĩ đến Fan GuiLun chưa?Họ cũng như các bạn .Họ thích GuiLun như thích BuBe vậy.Các bạn chỉ nghĩ về một hướng nhưng không hề nghĩ kĩ trứơc khi làm.Còn về phía nhà mình.Nói thật ai cũng hiền.Họ không hề muốn gây sự với ai.Ho muốn có những tin mới về couple ma 2họ yêu thích.Họ không muốn gây chiến.Nhưng vì nhà Bu có nhữang mem chưa bao giờ suy nghĩ kĩ nhưng đã gây sự.Nhà Gui cũng có những mem như vậy.Và họ đã có một kỉ luật rất kĩ về hành động của mình.Còn các bạn thì sao??Bản thân nói là ''FC của Bu'' nhưng các bạn nghĩ các bạn có làm đúng không?Các bạn chỉ biết chỉ tráhc ,nói xấu thần tượng mà các bạn không thích.Và cho dù sau này Gui có thành với Bu đi chăng nữa các bạn cũng phải ủng hộ Bu bởi vỉ các bạn là Fan của Bu.Nếu Gui chọn Bu ma 2không là Wang thì mình vẫn ủng hộ Gui.Nói thật ra là các bạn thật sự không hề suy nghĩ trước việc mình làm.Mình muốn nnói thề thôi.Nếu bạn nào không đồng ý cách nghĩ của mình cứ spam tại đây.Mình sẵn sàng tiếp những người lịch sự và không lịch sự...

Thân
Kun [FC Gui]
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 4:03 pm

Vậy thế không phải bạn cũng đang đi bêu xấu người bạn không thích đấy sao ?!!
Mà trên đời này , cái gì cũng có - có a phải có b - 1 phải có 2 - vợ thì cũng phải có chồng mới gọi vợ ...vậy thì có yêu cũng phải có ghét chứ?! cái AFG là tớ lập đây :] mà có nói gì ko?! chỉ để tượng trưng thôi :] không nói gì cả nhé! và hầu nhuư nó cũng del rồi ^^! Thế các bạn còn ưng gì nữa khong?!

Đài Loan thiếu công ty à ? Sao lại phải vào cái cty Bu đang làm ?!!? Các bạn phải suy nghĩ đi chứ?! Nói thặng tớ mà gặp con Gui thì tớ quyết đi tù luôn cũng dcc! Tớ sẽ cho con Gui nhà các bạn thành trăm mảnh nhỏ :]]
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 5:13 pm

kakaka nói mùk huk pyk nhục cho thành trăm mảnh thử koai mày sống nổi dzý kao lắm
pản mặt chó mất dạy kao đập thấy mẹ nha koan
Titi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 8:02 am

Ừ thì tao thách mày đấy cái con điên Boo ạ =]] nói mà ta nghe sởn da gà nhỉ ;Wink ối em sợ chị Boo vãi cức qúa à ?!! chị làm gì em nào ?!! Cái lồn im mẹ đi nhé!Đéo đập được ai đâu con! đkmẹ mày đấy =]] tao thách cả cái nhà mày ra đây đấy! thách cái con mã mẹ thằng lồn cha mày đây =]]
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 8:09 am

kakakaka thách hở koan kao chấp kả nhà Bu mỳ đéy
đồ mék dạy ss Kun nói đàng hoàng huk nghe mỳ mún gì hở mặt chó
mê riết koan chừng pỵ nẻ lún ýk =))
bubaby
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 6:52 pm

mình là fan bu và mình cũng rất thích Gui.mình chả ghét ai cả thế tại sao các bạn lại đi bêu xấu bu của mình? ở bên frhvn cũng có bạn tự nhiên tuyên truyền ATG nhưng tất cả fan Bu đều phản đối và muốn hòa bình nên mong các bạn nào là fan Gui cũng nên suy nghĩ thoáng và đừng nghĩ là tất cả fanheBu đều ghét Gui nhé
mylove
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 12:27 pm

mình là fan bu
nhưng mình cũng có chút cảm tình vs WangGui
mình ko bik những gì mình đọc đc về Gui là đúng hay sai
nếu đúng thì quả thực là mình ko thjx gui cho kì đc (dù vậy mình cũng ko ủng hộÀG lắm)
còn nếu sai thì mình cũng ko có thành kiến về gui nữa
các bạn lập cái 4rum này cũng chỉ để trả đũa AFG thui,
chỉ do ghét fan mà ghét thần tượng
và các bạn đừng lôi idol # vào cuộc
mình ko phải fan BuBe
nhưng là fan BuNa, SHE, Fah
hy vọng các bạn đừng khiến Gui thêm anti
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 2:14 am

@Ti: mày gặp được á, ôi hài vãi lồn ra đấy. Tao đợi ngày mày gặp được Gui nha kon.Đừng nói mồm thế => nói là phải làm được => Không làm được thì thật 3 chấm =))
Nói tóm lai, 1 khi đã là 2 khi
mamama

mamama

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 3:30 pm

Nói thật nhá , chẳng ai đi dựng chuyện nhưng các bạn đâu . Nếu là dựng chuyện hok căn cứ , hok có dẫn chứng cụ thể thì làm sao có người tin , làm sao báo đăng . Chuyện GG tự lập áh , thấy ghúm , nó tự lập thì tự lập , can dự gì mà phải đi kể lể ngày xưa còn trong nhóm nó khổ sở thế nào , nó làm vậy để chứng tỏ bản thân nó yêu thương hey girl hả ?
Còn ngay cả chuyện nó đi vệ sinh không rửa tay rồi chạm vào mặt Bu đó .
Nó kêu Bu diễn như con gái , nó có ngu lắm không mà hok biết Bu thật sự rất khó khăn để thoát khỏi cái tin đồn gay , mà nó lại nói Bu như vậy . Nó diễn tốt quá , nó là cái mợ gì mà nói Bu như vậy .

Thế đấy còn rất nhìu nhìu những điều khác khiến fans Bu phải nỗi điên lên với mắm GG nhà mấy bạn . Trên báo mực tím đấy , có đăng cái bài rất tức cười . Nó giới thiệu một đống thông tin về GG và những việc làm trẻ con của GG . Rồi nói năm mới sắp đến nếu bạn có cái tính * Qủi quỉ * thì nên bỏ đi .
Tao lúc đầu xem PILIMIT , tao đâu có ghét mắm GG đâu , chẳng những vậy tao còn ủng hộ couple GuiLun nữa kìa , nhưng khi lên mạng đọc mấy cái tin đáng ra tao không nên đọc vì đọc xong tao lại ghét thêm một người , nhưng chẳng ghét như bậy giờ đâu mấy kưng chỉ là vô đây thấy mấy cưng chửi Bu quá nên tự bản chất trở nên thù hận mắm GG vô cùng .
Ý kiến tao là vậy , vác cái mặt vào lẹ lẹ để típ chuyện với tao nhưng những bạn ở trên như đã hứa đi mày , biến đâu rồi hả
chunella
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 7:48 pm

mình là fan Bu nhưng mình hok ghét Gui, ghok ghét Wnag, mình the chủ nghĩa hòa bình nên WangGui, GuiLun hay BuBe j` mình cũng thích hết và phải nói trứơc h mình chưa từng chửi Gui, Bu hay bất kì 1 idol nào của Cpop cả nhưng wả thật cái 4rum này làm mình bức xúc. Còn chuyện bức thư của bạn Kun, mình sẽ phân tích từng chi tiết cho bạn thấy:
Nhưng thật sự rất bất mãn khi thấy các bạn nhà Bu lại đi anti Gui
-> bạn đừng vơ đũa cả nắm, bạn vít thế này thì ý bạn là fan Bu nào cũng anti Gui sao, đó chỉ là do 1 số fan hok có thiện cảm w Gui thì họ anti, con người đâu phải ai cũng đc tất cả mọi ng` iu, nhưng họ anti trong âm thầm, tức là hok xem tin tức, hok wan tâm tới chiện cuả Gui, còn lại là 1 số fan vô ý thức nên họ mới anti công khai và nói những lời lẽ thô tục nhưng nhà Bu đều phản đối và kỉ luật những người đó rồi.
Còn về phía nhà mình.Nói thật ai cũng hiền.Họ không hề muốn gây sự với aI
-> mình mún hỏi bạn, nhà mình ở đây ý bạn nói nhà nào, nàh GuiGui, nàh Wang Gui hay al2 cái 4rum anti này, nếu bạn nói nhàmình là cái 4rum anti này, thì mình thấy hok hề hiền 1 chút nào hết mà trái lại mấy bạnấy đag cố ý gây sự w fan của Bu, vì tếh nếu bọn mình fản ứng lại cũng là chiện bình thường, bạn đừng trách móc bọn này mà làm j`
Nhà Gui cũng có những mem như vậy.Và họ đã có một kỉ luật rất kĩ về hành động của mình.Còn các bạn thì sao??Bản thân nói là ''FC của Bu'' nhưng các bạn nghĩ các bạn có làm đúng không?Các bạn chỉ biết chỉ tráhc ,nói xấu thần tượng mà các bạn không thích.Và cho dù sau này Gui có thành với Bu đi chăng nữa các bạn cũng phải ủng hộ Bu bởi vỉ các bạn là Fan của Bu.Nếu Gui chọn Bu ma 2không là Wang thì mình vẫn ủng hộ Gui.Nói thật ra là các bạn thật sự không hề suy nghĩ trước việc mình làm.
-> lúc nãy thì là mình hok chắc chắn nhưng h thì mình có thể khẳng định, bạn đang vơ đũa cả nắm, hok fải fan của Bu nào cũng av65y, bạn đừng nói kiểu như vậy, bạn nói bạn là ng` lịch sự nhưng àm nói như vậy chỉ làm cho ng` khác tấhy bạn bất lịch sự thôi, bạn bít đc bao nhiêu về nàh Bu mà bạn dám khẳng định cả FC Ahbu đều như vậy, àm mình cũng có thể nói w bạn 1 câu tui là hơi bất lịch sự nhưng vẫn nói : đừng dạy đời bọn này, bọn này yêu quý Bu đâu phải vì thích cái couple đó hok, bọn này thík Bu vì tài năng và tính tình của anh ấy, thế nên nếu Bu có kết thân w ai thì bọn này vẫn yêu quý Bu như thường, bạn nói bọn này hok suy nghĩ trước khi làm, vậy khi nói những lời này bạn có thật sự suy nghĩ kỹ là bạn đang nói cái j` hok, đó là mình nói nhẹ nhàng w bạn đó, bạn đừng để đến lúc cả FC Ahbu đều anti 1 mình bạn, FC Ahbu hoạt động al2 vì Ahbu chứ hok phải vì anti Gui, bạn nói bọn này làm có đúng ko là sao? chẳng al2 iu quý Ahbu là sai. Mình thấy abn5 khi viết bức thư àny hình như bạn chẳng suy nghĩ j` cả thì fải, lần sau hãy suy nghĩ tậht kỹ rồi hãy phán xét ng` khác. Còn nữa, mình tấhy các abn5 trong 4rum bị chừi chẳng có j` oan cả, họ hok chỉ chửi Bu mà con chửi cà S.H.E và FLH bằng những lời lẽ tệ hại, thế thì đừeng trách bọn mình, trước hết ahỹ xem alị mấy ab5n đi. "tiên trách kỉ, hậu trách nhân" mà, và mình đã xem kĩ bài viết cảu mình hok ềh chừi Gui ahy Wang lấy 1 tiếng rùi đó nhà, đừng có nói là mình xúc pạhm idol của bạn rùi lại bắt đầu chửi cả FC Bu, lần anỳ mình nói nhẹ nhàng, lần sau là chửi thẳng mặt đấy Very Happy bibi Very Happy
c?mthùco
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeThu May 13, 2010 2:21 pm

hôhô gui cùng cty vs BU bao h vậy
bạn gui mà đòi đặt chân đc vô HIM á
nói thật là fan gui lập ra cái này là để trả đũa AFG thôi
còn ctôi ghét con gui thật mà cũng chẳng fải nó có liên quan đến BU
mà đâu fải anti của gui đều là fan BU vs FAH nhỉ
có cả fan hey girl nữa nhá, fan xun nè, fan wangxun nè, fan Lol nè
fan SHE nè...tóm lại đủ cả
còn cả fan KPOP nữa mà
hôhô vô cùng rộng lớn chứ đầu fải đổ hết lên fan BU vậy
4r anti gui có cả chục cái ấy chứ ko tin lên google mà tìm
LD......
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: gửi mấy u ăn k ngồi rồi k có jì làm   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeWed May 26, 2010 10:30 pm

Mấy u có thấy mình wá đáng lắm k tự nhiên lập trang web chửj ido của người ta cho dù bạn có gét đi chăng nữa thì cũng đâu có cần nói xấu người ta như zậy, mấy u có thấy tận mắt ahbu xấu xa chưa toàn đọc báo òy nói người ta xấu này xấu nọ, bộ mấy u tưởng lập web chửi người ta zậy la hay lắm hả ấu trỉ....tui nói thiệk tui là fan của Bu tui thật sự chịu k nổi mấy người chửi nói xấu Ahbu như zậy, mấy u tự nghĩ lại đi nếu ido mấy u thíck bị chửi bêu xấu như zậy mấy u có tức k toàn nghe tin k k òy chửi người ta, mấy u có lần nào nghĩ lại coi mình có tư cách chửi người ta hay k, trong mắt mấy u maybe cảm thấy ahbu xấu k đẹp trai....òy sao sở thíck mỏi người khác nhau mà...bức xúc......k bằng chứng mà dám nói người ta zậy, còn dụ gui chuyện người ta người ta thì cho người ta giải quyết mắc jì mấy u thấy k công = ùj bay zô chửi.....ca sỉ cho dù là nhóm đi nữa cũng có thễ tắt nhóm đi fát triễn riêng thoy....đối với giới nghệ sĩ đây là chuyện bt...chỉ có mấy người k pík mới làm lớn chuyện...........FS...mún del bài này thì tự nhiên mà nếu del thì mấy u nhận đây là sự thật....Grrrrrrrrr Suspect
gyryur
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: fhrujy   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeThu May 27, 2010 10:36 pm

nói thiệk nhá tui thấyn gui k xứng zới bu chúk nào ít nhìu bu nổi tiếng hơn gui.....còn mấy đứa ăn không ngồi rồi ganh tị người ta òy tao web để anti........tui mà thấy gui tui cung nói zậy hoy khỏi nể tại mấy u cũng đâu có nể ido người ta...guy đúng là đồ mám trai đòi chuyển wa ct bu hả mơ đi.....hết W rồi bu ......mún ói......giết thì tui k ngu đi giết gui đâu hủy nhung nhang đc òy......mún đánh tui hả kiếm đc thì đánh nhá =]]]]]] mấy lủ dog chỉ có cái miệng......
mem123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeMon May 31, 2010 5:04 pm

ok..nguoi lap ra top pic nay lik su nen toi cung muon' an noi' lick su
ban noi'' ban ko anti Bu..the'' thi lap ra cai'' top pic nay lam gi cho 1 lu shit vao day chui rua Bu
gia tao ca thoy
haha
ko kan phai nguy bien
@bon shit: dkm nha chung' may
chung' may thixx thi ve ma chem' l con GG nha chung' may ik'
ko phai di soi moi'' la liem' Bu nha chung' tao
ve ma day do lai con cho' GG di roy hang noi' tiep
shin
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 1:46 pm

@ Kun : they bạn nói chuyện đàng hoàng nên mình cũng hok bậy bạ bạn nói GG là ty lớn nhất đời bạn zậy thì Bu cũng là ty lớn nhất của tụi này zậy bạn nói những lời nói của mem là lời đồn ah xin thưa có báo đăng rỏ ràng đấy bạn ạ thử hỏi nếu có ai nói zậy zới idol của bạn thì bạn có tức hok chứ thú thiệt thì mình cũng từng ủng hộ cặp đôi GL và rất tích ss GG trong phim vị ngọt machiato nhưng những lời nói và hành động của ss ấy làm với Bu thì mình hok thể chấp nhận được nếu cho là mún về HIM thì cung~ nên đàng hoàng chút chứ đừng nên là wa như zậy
Ahmy
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 4:51 pm

kakakakka.................................. dung la pon ko tu luong suc mjh, fan gui co may ng rah ma doi dau vs fan bu ha???????? ze nha bu' me di thi hon, lap caj topic nay chj thay nhuc them thuj. dep me di
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!   [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu! Icon_minitime

[Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t
» [Spam Thread] Khuyết điểm của thằng A Bú
» [No Spam][15.11.09] Ngày lập forum *Anti A Bú*
» [No Spam][15.11.09] Tuyển: Mod, Designer, Subbing