• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
KO_1610

Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?!   Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?! Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 8:55 pm

Cho KO hỏi link web là antifanahbu chứ có phải antiahbu đâu bạn nhỉ ? Nếu bạn thiếu hình ảnh fans BUk có thể liên lạc với mình để mình cung cấp nhé .

Tiếp nhé , cho mình hỏi ban nói lí do lập 4rum này là do có 4rum anti guigui nên bạn lập hả ? Kiểu này mình phải lập thêm nhiều 4rum anti nữa quá .

Bạn nói fans của BUk luôn luôn chửi guigui của bạn . Bạn à , đó không phải là toàn bộ . Đừng lấy cá nhân đánh giá số đông . Những fans đi gây sự với guigui hầu hết chỉ là những mem "...." , không hề có những admin hay mod đi làm những trò anti vớ vẩn này . KO nghĩ chắc các bạn ở đây cũng biết KO . KO cũng đã dùng những từ rất nặng khi nói guigui . Đó là 1 bài học đối với KO , đối với lòng hâm mộ của KO với FAH . Nhận đây KO cũng xin lỗi tất cả vì chuyện trước . Cho đến bay giờ KO cũng vẫn k thik guigui nhưng quan trọng hơn đến giờ KO nhìn guigui với 1 cảm nhận khác - với một vai trò khác . guigui là bạn diễn của BU k - đó là vai trò KO nhìn guigui bây giờ . KO tôn trọng guigui của các bạn và số đông fans FAH đều tôn trọng guigui của các bạn . Điều này các bạn có thể thấy khi admin 4rum antiguigui dẫn link 4rum sang FRHVN tất cả các bài post bên đó đều k ủng hộ việc này . Họ k thik guigui nhưng họ cũng tôn trong bạn diễn của thần tượng họ . Quan trong nhất là điều ấy bạn ạ . Bạn nói các bạn đều là người có học nhưng khi nói chuyện với nhau các bạn văng tục ? KO k phản đối kịch liệt quyền tự do ngôn luận của các bạn . Nhưng các bạn đừng nói chuyện đối lập cau trước câu sau như thế . Nghe phản cảm lắm bạn à .

Như KO đã nói ở trên , chưa bao giờ 1 admin hay dàn staff 4rum của FAH tại Vietnam hay trên các 4rum nước ngoài khác mất công mất việc lập 1 4rum anti . Đằng này theo như m biết hình như bạn admin 4rum này là staff của 4rum heigirls , bbt ,.... khác phải không nhỉ ? Vậy thì bạn đừng dẫn lí do vì fans BU sao sao đó nên phải lập ra 4rum anti này nhé . Những mem đi lập 4rum antiguigui gần như chỉ là những fans couple , những fans có thể nói là hơi chút hời hợt , họ k phải là người đứng đầu và điều hành các 4rum chính của FAH . Bạn là staff của 1 4rum liên quan tới idols của bạn mà lại thiếu suy nghĩ đến thế vậy sao ? Nếu xét trên phương diễn người quản lí chính của heigirls và bbt thì không xứng là staff đâu bạn à

KO biết KO cũng đã từng không đúng khi đứng ở lập trường anti , KO thay mặt xin lỗi tất cả các fans của guigui . Hi vọng fans cũng như thần tượng trở thành những đối tác , những người bạn như thần tượng đã từng tôn trọng nhau .
thuy_quai_hp

Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?!   Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?! Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 2:36 am

admin 4rum này làm staff ở nhiều nơi thì sao chứ =)), không được làm ở đây hả bạn
Bạn cảm thấy thích cứ việc lập nhiều web anti chúng tớ không quan tâm.
Chỉ có điều, cái gì cũng phải có đi có lại thế thôi

Đứng trên vị trí của 1 staff mà suy nghĩ .......?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang