• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
love_ahb
Khách viếng thăm

Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Empty
Bài gửiTiêu đề: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 6:36 pm

Đụ mẹ tụi bay dám chửi bro Ahbu hả tụi bay chán sống roy` fai3 hem ???? Basketball nói ch0 bọn bay bik nha' và nên đề phòng tr'c đy cái trang web này nè ko tồn tại dc lâu đâu roy` virus mọi thu' mọi thu' sẽ nuốt chửng no' tụi bay sẽ chết và chết trog rằng vặt chết trog hận thù chết trog khi trái tim là ác wy3 sai khiến những hành động điên rồ của chúng bay.......... hãy đợi đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111 Mad
nh0k_lun

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 8:42 pm

dung dan du ban oi tu tu cam hoa cung dc ma ,minh la mot pig fan cua ahbu and guigui nua
hok dc noi sau than tuong cua minh neu hok se~ chem' chet Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
lonahbu
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: big anti fan ahbu   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 9:58 pm

bon tao chuj thang a bu ghe thi sao cho?...noi thang, tao la fan cua gui nen rat phan doi chuyen gui duoc ghep voi thang a bu ghe lo hac lao. Con di hebe gia khu mam thi hop voi cai thang a bu ghe lo kham hoc ngu dey!
Nhin mat con di ja kham thui hebe la bik la cam lon vao buoi thang a bu ghe lo suot ngay rui! Very Happy joi thi chui vo
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 2:18 am

thế bạn có biết đọc chữ không hãy nhìn rõ tiêu đề và những dòng title của 4rum nhá
đừng post bài nhảm Smile)
lonahbu
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Ghdjglhgklg   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 6:30 pm

thui! tao deo them chui cai lu fan ah bu ghe. chui bon dey chi to ton cong tao danh may! me cai lon dit thang ahbu cam vao lon con hebe
nhok_lun
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 10:52 am

dug cai nhau nua tui cung~ la mot big fan cua guigui nhg cung rat thikk ahbu nen mong moi nguoi dung lam` zay nua
chunella
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 7:13 pm

mình tậht tình khuyên các bạn 1 câ : dẹp mẹ cái 4rum này đi, tạii mấy bạn làm mình bức xúc wá nên mình mới chửi thui, mấy bạn nghĩ mấy bạn là ai mà dám nhận xét về Bu như vậy, đé biết j` hết thì đừng có sủa bậy, nếu mà idol của mấy abn5 bị tụi này chửi vậy mấy bạn có chịu nổi hok, mà nhớ đừng nói với người khác idol của mình al2 ai nha, chỉ làm nhục idol của mình thui vì có cái thứ fan như vậy, người như mấy bạn đé có xứng đáng làm fan của ai cả, v62 nàh mà chơi với dế đi, đừng có sủa nữa
@lonahbu : con chó kia, mày là fan của gui rồi mày mún chửi Hebe sao là mày chửi hả, đéo bằng ss Hebe nên ghen tị hả, mày nói mày là fan của Gui hửh, nói thiệt nha, Gui đúng al2 xui xẻo lắm mới có cái thứ fan mất dạy như mày, mài nói Hebe già khú hửh, vậy mài có đc cái mặt như ng` ta, có nổi tiếng như ng` ta, có hát hay như ng` ta hok mà nói, tao đéo anti Gui, tao thik Gui đó chứ, bởi vậy tao mới thấy tụi nghịp cho Gui, có cái thứ fan mất dạy khốn nạn như mày, tao chỉ nói vậy thui, nếu có tự trọng sẽ hỉu, còn nếu ngứa mún chửi nhau nữa thì cứ pm, tao sẵn sàng bỏ thời gian chửi lộn w mày
@ all 4rum : mình nói nhiêu đó, nếu mấy bạn có tự trong (nếu) thì hy vọng mấy bạn sẽ tự hỉu và dẹp cái 4rum này đi, chả ích j` đâu, số mem của mấy ab5n chả bằng 1/10 số fan ahbu nữa kìa, làm vậy chỉ tổ rứơc nhục vào ng` thui, nói vậy thui, hy vọng các bạn hỉu Very Happy
mem123

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeMon May 31, 2010 5:18 pm

dkm dua'' nao noi'' Bu ge lo hac lao
chung' may cung lang ben thoy
tong' cut'' vao mom di
dung co'' noi'' may' cau doi oi dat' hoi ay'' nua
chung'' may ko biet nhuc la gi ah
ma van con de cai' 4r nay ton tai
voi con
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:06 pm

tuj bax dung coa sua nua, im het dj. seo dam chuj Bu ha, tuj bax la fan Guj ruj mun chuj lun Be la chuj ha. fan cua Be ma nghe dc la t ko coa chuj trach nhiem dau. tuj bax noj Bu ko xung dzoj Guj ha, mac nhuc wa, guj cua tuj bax chua chac bang mong chan caj cua Bu nua ma bax dac dia deo chan hac. noj lun choa tuj bax . nghe la Bu cua t ko them Guj cua tui bax dau, Bu t chj thix Be thuj. dem so thu coj, Guj tuy dze thuong nhung chua chac de bang Be . ko noj tieng bang Be. T that toj nghip cho Guj khi da coa lu fan mat dzax nhu tui bax. lo ma dep caj forum nax dj, neu ko coa ngax virut cung pha banh ha. guj ma dep ho sanh dxon Be ha, mac nhuc wa. xau nhu ma, ko dep dc bang tieu Huan nua ma bax dat sanh dzoj B, ko bang 1 goc nua dzax thj dung mong voj toj Bu nha Ha..ha...ha
Loveahbu

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 7:06 pm

Đụ mẹ nó cái lũ antifan ăn nói như cái lồn, tại tụi afa mất dạy quá nên tớ phải chửi như thế đấy. Mẹ nó tụi afa cấm fc ahbu vào đây àh? Hay là tụi bay sợ nghe chửi, đúng là lũ ngu, ăn rồi lập 4rum này ra nghe chửi mà. Cái lũ afa rãnh lồz...tao cứ vào phá đấy làm j đc tao? Nói lại cho biết nhé...cái 4rum j mà có 60 mấy mems ôi thật là vắng quá đi! Đi lòng vòng thì thấy cái 4rum này, vào đây nói mấy câu này cho mấy con dog afa hiểu rằng nó vẫn ko bằn gcái lồz j ahbu cả! Tốt nhất là ĐÓNG CỬA đi dog afa nhé! chị mày ủng hộ lắm đấy dog Afa àh! =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<   Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"< Icon_minitime

Chết hết đy bọn Antifan chết tiệt!!!!!!!!!!!>"<
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» giet chet me bon cho anti fan ahbu di cho rui
» [PICS][15.11.09] Quả ảnh "bựa" với Hebe