• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

GUILUN KO HỀ SAI.........

Go down 
Tác giảThông điệp
hehe
Khách viếng thăm

GUILUN KO HỀ SAI......... Empty
Bài gửiTiêu đề: GUILUN KO HỀ SAI.........   GUILUN KO HỀ SAI......... Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 3:38 pm

theo như tui được bik thì các bạn lập ra trang này chỉ vì có 4rum antiguigui phải ko?
thực ra thì tui ko phải fan aaron cũng như fan ko phải của guigui. nhưng mà theo tui tự nhận thấy thì cái bạn Na lập ra 4rum và các bạn trong 4rum này rất là mến guigui nên mới làm vậy. Vì các bạn thấy thần tượng mình bị người khác xem thường, xỉ nhục,... các bạn cũng có một phần đúng là muốn bảo vệ thần tượng của mình nhưng các bạn bảo vệ theo cách này thì chẳng hợp lí chút nào đâu.Tui thấy các bạn không những bôi nhọ aaron bằng hình ảnh ghép đã vậy còn nói ra những từ ngữ thô tục.Các bạn làm vậy không phải là đang tự làm cho fan guilun va aaron càng ghét guigui sao? Sao các bạn không nghĩ guigui đang từng ngày thể hiện bản thân cho mọi người công nhận và ủng hộ cô ấy nhưng các bạn lại làm cho fan aaron cũng như fan guilun ghét cô ấy sao? Nhưng nói đi cũng phải nói lại fan aaron cũng thật quá đáng tôi bik các bạn vào đây chửi bới cũng vì thấy aaron bị sĩ nhục nhưng mà các bạn cũng đã từng lập 4rum đối lập lại với guigui. Vậy tại sao 2 bên lại không hòa bình được nhỉ? KHi các bạn hòa bình không đụm chạm đến thần tượng người khác thì ai lại đụm chạm thần tượng của các bạn. Các bạn hãy nghĩ người chửi bới, sĩ nhục aaron cũng như guigui đâu phải là 2 người đó làm vậy tại sao mọi hậu quả đều là họ chịu. aaron và guigui không hề ghét nhau đã vậy họ còn là bạn diễn rất ăn ý vậy tại sao fan của ho lại đối đầu với nhau. Nếu như tui là fan của guigui tui sẽ không lập ra 4rum đển chửi bới sỉ nhục aaron mà tui sẽ lập ra một 4rum nói về những điểm tốt, điểm đáng yêu của cô ấy với mọi người để mọi người hiểu và ủng hộ cô ấy.
Cuối cùng tui cũng muốn nói với các bạn 1 điều " AARON VÀ GUIGUI HỌ CHẲNG LÀM GÌ SAI ĐỂ FAN CỦA 2 BÊN SỈ NHỤC HỌ NHƯ THẾ"
Kun.ieu.bu

Bài gửiTiêu đề: Re: GUILUN KO HỀ SAI.........   GUILUN KO HỀ SAI......... Icon_minitimeSun Dec 05, 2010 8:35 pm

Cũg pkải nói lại là. E k anti gui. Ckẳg anti ai lqan Bu kả. Nên khi đag xem pic Bu mà tkấy rẻ rák lên tiếg sủa bậy tkì k dễ ckịu j. Nên e ckửi ckắc k pkải qá đág. Muốn hòa bình á. Hủy 4rum đi. Đợi ckờ j nữa.
Lilianna
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: anti nhung ke anti ahbu   GUILUN KO HỀ SAI......... Icon_minitimeFri Jul 22, 2011 3:17 pm

mot lu dau oc ngu si tu chi phat trien deu deu. Bon bay nghix lap ra kai tran dien ro nay la dap tat dc guilun seo. huy kai forum dien ro nay ngay lap tuc di. dang nao thi no cung chang hoat dong dc lau dau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GUILUN KO HỀ SAI.........   GUILUN KO HỀ SAI......... Icon_minitime

GUILUN KO HỀ SAI.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» co dua giam anti guigui yeu dau ne
» [PICS][15.11.09] Chó cũng không tha ?
» Guilun forever
» PIC GUILUN SPECIAL
» PIC GUILUN IN PILI MIT