• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t

Go down 
vit
Ahbu_dog
lũStupid
Ti
Heokute
gau118
bOo
luv_ahbuyan4ever
Ố ồ
thuy_quai_hp
Hate…AhBu
Múi
Na
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
luv_ahbuyan4ever

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 2:06 pm

dm mấy đứa mất dạy,dám chửj Ahbu X( đĩ mẹ tụi pây tưởg con đĩ Wỷ Wỷ là đếch loz gì mà khen X( xấu bm,suốt ngày pám theo ahbu của tụi tao X( . đúng là con đĩ đếch biết nhìn lạj mặt chó của mình,có cửa pám theo ahbu chắc =]] =]] cáj thứ bá dơ tụi pây,tạo cáj web như cáj wần Smile)
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:02 pm

nhỏ chó kya ai cho mỳ làm loạn thýa hở
kái đồ mék dạy dám chữi má Gui của kao là ........................
koai chừng pỵ ngừ tak nẻ chýk mẹ nhoa koan
luv_ahbuyan4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:18 pm

haha,Gui của mày là con đĩ môi dày thấy gớm =]] nój thiệt nhìn mỏ con đĩ Gui như đống thịt bò =]] tởm lợm =]] đúng là đống chó bá dơ,đój wá nên hâm mộ kon đĩ có cáj môj như đống thịt bò =]] năn nỉ con đĩ đó cho tụi bây táp cáj đốg thịt bò của nó đi =]] =]]
Na

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:35 pm

Ôi ..

Tao sợ chúng mày quá =))

Thích ngoài đời thẳng =))..

Cái thứ bọn mày chỉ biết vô đây rống với gáy.

Biết forum này đéo hoan nghênh r. còn chim nứng xông vào!

Chắc bị buồi của thằng Bú quyến rũ r. mới thế =))

Hạng như bọn này cũng k bằng cave HN nữa =))
https://antifanahbu.forumvi.com
gau118

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:49 pm

thôi mà =))
ko hoan nghênh mấy chị vợ anh Bú mà =))
đừng vô phá chứ !!
em lạy mấy chị mà =))
em sợ lắm
ko dám chửi lộn vs mấy chị đâu
đường ai nấy đi chứ =))
----
@ all : hé lô cả nhà Smile)
Hate…AhBu

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 9:05 pm

tui tao lấy cái quyền thik chửi thèn Bu đếy max làm rì đc tụi tao.......max ngứa thì đi tìm thèn Bú ấy "Đụ" cho đở ngứa.........ở đêy đéo hoan nghênh max đâu nghen..........ở đây hok có đất cho max zới fan thèn Bú đâu đi đi...........biến khỏi đây đi..........thấy max tụi này ngứa mắt wá max xéo đi........
Na

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:22 pm

Ủa.

Mấy đứa nhỏ nhà mình ơi =))

C. nhớ VN bây giờ cải tiến nhiều lắm mà ?

Sao lại để chó long nhong ngoài đường r. xông vào đây cắn với sủa mình vậy nè =))
https://antifanahbu.forumvi.com
Heokute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:10 pm

ai zdô...chào mn...em mới lếch vào đây ạh
mần wen nhé:X
nick em là star_ghost_guigui
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 10:41 am

noi laiu 1 dieu la....tui may bao fan a.Bu the nay the no dung ko!

Noi biet nhe ', lu fan GG con kinh tom hown gap tram van lan !! Im het me cai mo loz` tui may di =]] cu tu*. suong la fan Bu a ? the la ai tu suong tren toan the gioi nay cung la fans Bu chu gi Smile vay thi nhieu lam con a =]] ca ngoi sao cungh than tuong day (Rainie nay..bao gom con GG nha may` nua day - con cho dien Smile) ]
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 10:44 am

@thuy_quai : may` la con cho xong chuon dung hon day ! =]] . Doc dong chu dau 4 rum...ta thay deo' hoan nghen fan a.Bu...nhung sao trong 4rum co cai cho cho fan Bu the =]] . cai thung rac ay Smile la nha tui tao cung dc =]] nha` hinh thung rac...o trong biet thu Smile)

mat lon all tui may! chet di ! tao hack cai web tui may` bay gio! =]
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 9:55 pm

ak uk đúng rồi, fans thằng bú phải thế chứ nhỉ.Thấy chủ bị lập 4rum anti xổ sang đây ak =)).
Nói tọet một câu, chúng mày anti được thế tao không anti được ak Smile)mày nghĩ mày là ai =))
Tiếp nhá, mày chửi thần tượng tao thế tao không được chửi thần tượng mày ak, có đi phải có lại.
Mà chúng mày đúng là ngu và thiểu năng mà đọc rõ chữ không thế Smile)

Trích dẫn :
Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách Smile)
đọc đi mấy con chó ngu, đọc xong mà vẫn com thì đúng là...
gau118

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 9:57 pm

tội mí bạn thật chị nhể =))
anh Bú đẹp zai thế kia màh có vợ thiểu năng =))
đã nói là đường ai nấy đi
thế mà cứ vào đây, la lối sủa om sòm =))
ồn qá =))
chữ cũng ko biết đọc =))
thôi thì về chăm sóc anh Bú đi, bảo anh ấy chỉ cho học chữ =))
mong Mod iu quý dọn sớm =))
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 9:59 pm

gấu ê đã bảo thiểu năng mà có biết gì nữa đâu
chó thì không thể hiểu được đâu
chết vẫn cố ngom vào đây com =))
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 10:07 am

Smile

Thế cho tớ hỏi thùng rác cũng là 1 bộ phận trong 4rum các "cậu" đấy =]] chỉ là cho mấy bạn to con kia chỉnh tên thôi Smile) chẳng fải ghi là dành cho fan A.bu sao =]] thiểu năng là phải nói lại cái bạn nào làm 4rum ấy Smile) Ai bảo ở trên ghi ko hoan nghên - ở dưới ghi dành cho fans làm gì =]] ! Smile)

Mà tớ có bảo mấy cậu là ko đc chửi Bu ko Smile) nhưng mà hình như mấy bạn gây trước nhé Smile Các cậu có thấy tớ chửi gui ko Smile) ở đâu ở đâu =]] do các cậu làm cái này Smile) nên tớ thâấyhay hay - bay dô chửi lại "mẹ" của mấy cậu thôi =]] người chửi cũng fải có người nghe chứ nhỉ Smile) Còn tớ mà bị thiểu năng thì cũng chả có ngồi viết đc chữ- đọc đc chữ đâu^^ Các cậu đúng là mấy đứa khả ố toàn bộ Smile)

mà chết là hết Smile) sao còn bò đc nữa =]] chẳng lẽ cái hồn Smile) nếu cái hồn thì tụi mày chết từ lâu luôn rồi =]]
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 4:22 pm

chả buồn nói với những người ngu.
Nghĩ mình là ai mà dám to mồm thế Smile) fan Bú ak, hay nhờ =)).
Cứ vác mặt vào đây nhỉ.Không biết đọc chữ hả ( hỏi lần cuối) =))
để cop lại cho đọc, nếu đoc xong mà vẫn om thì chứng tỏ mặt bạn rất dày và koh biết chữ =))
Trích dẫn :
Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách Smile)
cho màu vào dễ đọc nhá, chữ đủ nhìn rồi đấy nhá Smile)
Đọc xong vẫn com thì chết đi
Titi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 11:05 pm

Tớ vẫn com này Smile) chết đầu =]] lại bắt chước cái chỗ "ai mà xoá bài thì đó là...." Smile Hì nhưng mà bạn làm ơn đi xuống mục thùng rác trong 4rum của các bạn í =]] thế nào nhỉ Smile
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 11:12 pm

ơ thế mặt bạn vẫn dày bám cho đến cùng à.
Cả nhà mềnh toàn được đón chó thôi ý nhờ
Titi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:28 am

Smile tụi tớ là chó cưng - dạng như pets ấy Smile Đỡ hơn các cậu là mấy con chó hoang - chó dại - chó điên..đi cắn người tùm lum Smile Người có 2 loại thì chó cũng có 2 loại ! Bạn nhỉ Smile
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:34 am

ơ thế ak, sao bạn ngu thế bạn nói mà không biết sũy nghĩ ak.
Bạn là chó cưng sao.Chúng tớ là chó hoang, chó dại ak.
Thế mem nhà bạn cũng lập 4rum anti đó, vậy cũng là chó dại và hoang sao.
Bạn phát ngôn ngu thật.Nói người khác mà không nghĩ đến mem nhà mình nhỉ Smile).
Lộ rõ bản chất ngu nhá
lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 9:22 am

♣️thuy_quai_hp:này seo chửi ng` ta ngu thía, bạn khôn hơn ng` ta àh, cho thỉnh jáo đy, pạn hox lớp mí mà lên mặt l` thế, cho hỏi pạn thik cp nào thế ??? Một câu ngu hai câu ngu chính pạn mới ngu đấy, seo lại dùng từ cả nhà đc, hìh như cái mặt mo của pạn đâu xứng đáng ở đây đâu nèh, mìh nc zí pạn Heokute và Boo rùi họ rất lịch sự zị mà pạn lại thía hoàn toàn trái ngược, thế mà cũng đc gọi là thành fần của cái nhà nỳ seo .Thật là chiện lạ đấy . affraid
Ahbu_dog

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 10:03 am

chào em làm wen với Smile) em cũng anti thèn này Smile)
nhà mình xinh nhỉ Wink)
Heokute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 3:32 pm

chào mọi người
trang này là spam nên em cũng spam nhé
@lũ stupid:Mình biết bạn cũng là ng` lịch sự
Nhưng bạn có xem bạn Ti của nhà bạn vào đây ăn nói thế nào chưa
Chính bạn ấy gây sự trước nên chị Quái chửi lại thôi
Tại sao bạn chỉ đứng về một phía mà không đứng ở giữa để xem xét chứ
mặc dù bạn là fan bu nhưng vấn đề mà chúng ta đang nói là cách ăn nói của cả 2
nếu bạn Ti ko vào đây phá và nói ra những câu nói khó nghe thì ở đây không ai chửi bạn ấy đâu!!!
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 4:45 pm

tớ đã nói rất lịch sự nhưng mấy bạn cứ bâu vào đây chứ=))
Chửi cúng tớ là chó dại, chó hoang thì sao, lịch sự nhỉ, ngoan nhỉ.Ngĩ lại đi nhé=))
Đây là 4rum gì, các bạn tự hiểu.
Tớ nói rõ và còn trích dẫn chú ý của 4rum mà các bạn vẫn vào thì các bạn có chút vấn đề đúng không?
Vì biết đọc chữ mà vẫn vào.Về cái 4rum kia của bạn ý, cái 4rum các bạn chửi ngươi khác ý.Sang đây chửi không thấy xấu hổ sao=))
bOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 4:57 pm

Lustupid : pạn noái thýa huk đúng âu tại pạn Ti kứ wa kým chỵnh hoài nên pp Quái mới thýa thoai fan Gui tụi tui kũng rất mún hòa pỳnh nhưng pạn Ti thỳ chắc huk mún quá níu fan Bu pạn đừng phá nữa thỳ fan Gui tụi tui sẽ huk gey chỵnh uki ??????????
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 5:01 pm

con zai cứ bình tĩnh.Họ lập4rum anti Gui của chúng ta thì chúng ta sao lại không lập được đúng không.
Với lại, chúng ta lập nhưng vân còn lịch sự hơn không qua đó mà phá phách như mấy bạn này qua nói chả biết suy nghĩ, kêu mình này nọ.Vậy chính mấy bạn ý cũng thế thôi kiểu này là ý " chó chê mèo lắm lông " =))
đường ai nấy đi mà vẫn bon chen vào đây, mặc dù 4rum đã nghi chứ chú ý pp kòn trích cho họ đọc nữa mà họ vẫn vào =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 2 Icon_minitime

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!
» [Spam Thread] Khuyết điểm của thằng A Bú
» [No Spam][15.11.09] Ngày lập forum *Anti A Bú*
» [No Spam][15.11.09] Tuyển: Mod, Designer, Subbing