• Anti fans AARON YAN forever and forever •
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

• Anti fans AARON YAN forever and forever •

Đây là nơi dành cho các bạn ghét thằng A Bú xả tress, trút giận. Chú ý: Đéo hoan nghênh mấy lũ FC Ahbu vào đây phá phách :))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t

Go down 
vit
Ahbu_dog
lũStupid
Ti
Heokute
gau118
bOo
luv_ahbuyan4ever
Ố ồ
thuy_quai_hp
Hate…AhBu
Múi
Na
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Heokute

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:31 pm

Trích dẫn :
Với lại, chúng ta lập nhưng vân còn lịch sự hơn không qua đó mà phá phách như mấy bạn này qua nói chả biết suy nghĩ, kêu mình này nọ
Bác Quái nói câu này thực sự rất hay
chính vì ko mún gây war ở forum của các bạn
Nên mới lập forum riêng
Nếu bạn nhìn thấy bao nhiêu thành viên hoạt động
Tuy là ko lớn
Nhưng cũng gọi là một tập thể
Vì thế mới có 4rum này
Dành cho nh~ ai ghét ahBu
Mình rất tôn trọng bạn
Nhưng mình ại khinh thường những bạn fan như Ti
Không những chửi mà còn nói đến Gui
Dùng những từ rất rất khó nghe
Nếu bạn mún xem có thề vào thùng rác xem
Mình đã move vào đó
Bọn mình lập forum này
là đã rất tôn trọng các bạn
Thay cho việc phải vào forum của các bạn chửi bới,phá hoại cộng đồng tập thể
Hy vọng bạn Ti có thể xem xét lại hành động của mình
Không ai có quyền cấm chúng tôi anti hay ghét bất kỳ idol nào
nhưng mình hy vọng
Muốn nói hay trách ngừơi khác
Hãy xem lại bản thân mình trước
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:57 pm

Cái 4rum của các bạn chửi Gui rất thậm tệ và mất lịch sự.Nhưng trong 4rum này đã cớ từ nào như thế chưa.
Chúng tôi không có sang phá hoại 4rum bạn, như vậy có thể gọi là chó hoang và chó dại ak =))
Hãy định nghĩa thế nào là chó hoang và chó dại nhé.
Heo ạ, đợi các bạn ấy re rồi mình viết tiếp
lũStupid

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 5:48 pm

♥️bOo+Heokute: Thui mìh cũg chả mún nói với các pạn làm jì nhưng nên nhớ dù các pạn có chửi Bu hay chê pai nói sai sự thật này nọ thỳ mìh khuyên các pạn nên xem lại Gui của các pạn, mìh vào đây là mún nói lí lẽ thui.Các pạn cũg nên xem lại thái độ nc của mìh, đừng hở ra là chó này chó nọ nhá, nói nhìu từ đó wé riếc sẽ biến mí pạn thành ~ con đó đấy. Và các pạn cũg nên bik ko fãi fan Bu sự mí pạn mà là ko thik chấp nhất những loại ng` như mí pạn.Cứ nói fan Bu fá rối vào chỗ này chỗ kia, bộ tụi fan như pạn ko fá nhà ng` ta àh. Níu ko fá cũg nói nỳ nói kia để ng` ta ghét các pạn và trở thành một anti Gui thật sự.Mìh nói thật cái forum antifan Bu này sẽ mãi vẫn có bấy nhiu đề tài thui, Bu ôm hun một con chó lại nói chó ko thèm dòm mặt, mún nói sai sự thật thỳ nói một cách nào nghe hay ho nhá, nói như thế thỳ kẻo ng` ta xem thường mà chửi thêm đó. Thui mìh ppp nha, mìh cũg chán vào web rùi, để time vào cái rum nỳ thay jì 888 zí những ng` đàng hoàng có vẻ hay hơn đấy.Chào mí pạn fan Gui hay nói bậy,chửi bậy mìh đy nhá ...^_^
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 12:50 am

Thế ai nói chó trước hả bạn ơi.Chúng tớ à, hay bạn Ti đó.Tự nói giờ đổ thưag=))
Chúng tớ tại sao lại phải xem lại Gui chứ.Gui có gì xấu xí, có gì sai.
BuBe à, uk thì bube couple là do fans nghĩ ra cái chính là do thần tượng của mình quyết định =)) chứ không phải fans=))
Mà bạn nghĩ xem, cái 4rum của các bạn ý thì chửi Gui lịch sự nhỉ, chúng tớ chưa văng những từ như trong 4rum bạn đâu nhé.
Hãy xem ai lịch sự hơn.
Các bạn lập 4rum antiGui thì sao sao koh kêu mem nhà bạn suy nghĩ lại, nói lịch sự hơn
Chúng tớ cũng có qua 4Rum các cậu nói lí lẽ và phá không =)).Thế mà các cậu cứ qua đây đòi nói lí và cũng chửi bới đấy chứ=)).
Heokute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:28 pm

Mình biết đa phần fan bu là fan bube
Bube chưa từng đóng phim chung với nhau
cũng chả có bao nhiêu hình chụp chung với nhau
đa phần là hình ghép
Đó là do các bạn nghĩ ra thôi
Be thì mình chỉ thích là calbe
bạn bảo mình xem xét lại Gui àh
Thật ra trên đời này không ai hoàn hảo
chỉ hoàn hảo trong mắt người khác
Đối với chúng tôi Gui rất tuyệt vời
có lẽ bu đối với mấy bạn cũng vậy
Bạn nói xấu Gui được
Không lẽ bọn mình không nói xấu bu dc sao
từ "..." nói đúng hơn là nh~ câu nói tục
Mình nghĩ các bác Quái chỉ là tức quá thôi
Nhưng cũng rất ít đó chứ
Bạn thử so sánh với bạn Ti chưa
và một số bạn khác
Dùng những từ....***
Mình thực sự rất bất mãn về tụi fan bu nói chung
Và một số loại người như bạn Ti nói riêng
Riêng bạn và bạn anti fan
Mình thấy 2 bạn nói chuyện lịch sự..Mình không có ý kiến về vấn đề ăn nói của các bạn
Nhưng idol cũng có fan và antifan
Bu không hoàn hảo trong mắt tụi mình
và còn khá tệ
Nên mình cũng không thích phải nói về vấn đề của bu
Nhưng nếu các bạn nói chuyện lịch sự và tế nhị thì chúng ta vẫn có thể làm bạn
Vì mình thực sự cũng rất mến một số bạn dễ thương mặc dù thế giới của fan và anti đã có ranh giới rõ ràng
Thân
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 9:42 am

Noi\ ton' nuoc bot voi tui cho dai nay` Smile) hohoho~ Smile) shit !
vit

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 10:11 pm

Mình nói cho các bạn biết nhá.Mỗi người đều có sợ thích và điều ghét riêng của mình.
Thí người chúng tôi ghét thì các bạn thix và ngược lại.Nhưng như thế thì chúng tôi không đụng chạm gì đến các nghệ sĩ khác,vì thế cũng mong các bạn hãy tôn trọng các anh còn lại trong Fanreheit.
Chúng tôi có thể chửi Gui thì các bạn cũng có thể đối với Bu như thế,nhưng các bạn hãy xem những lời nói của mình thế nào?Bạn nói Bu không có tài,vậy chắc Gui Gui của bạn giỏi hơn Bu của chúng tôi quá ha.
Các bạn muốn đấu với chúng ta muốn phá thì các bạn cứ tự tiện,nhưng mình không chắc rằng chúng tôi sẽ làm forum bạn tàn hơn forum chúng tôi gấp 10 lần đấy nhá.
Thôi tôi không dư hời nói nhiều đâu
vit

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 10:12 pm

Mình nói cho các bạn biết nhá.Mỗi người đều có sợ thích và điều ghét riêng của mình.
Thí người chúng tôi ghét thì các bạn thix và ngược lại.Nhưng như thế thì chúng tôi không đụng chạm gì đến các nghệ sĩ khác,vì thế cũng mong các bạn hãy tôn trọng các anh còn lại trong Fanreheit.
Chúng tôi có thể chửi Gui thì các bạn cũng có thể đối với Bu như thế,nhưng các bạn hãy xem những lời nói của mình thế nào?Bạn nói Bu không có tài,vậy chắc Gui Gui của bạn giỏi hơn Bu của chúng tôi quá ha.
Các bạn muốn đấu với chúng ta muốn phá thì các bạn cứ tự tiện,nhưng mình không chắc rằng chúng tôi sẽ làm forum bạn tàn hơn forum chúng tôi gấp 10 lần đấy nhá.
Thôi tôi không dư hời nói nhiều đâu
T.G.P

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 10:12 am

Chào tất cả kể cả fan Ahbu lẫn anti ahbu ! Mình là fan CAlHE nhưng vẫn thích Ahbu . Do mỗi ngừi có 1 sở thích riêng nên mình ko có í kiến khi các bạn lập 4rum này ! Kể ra thì hành động của bạn Ti là sai , mình đồng ý vì bạn ý chửi các bạn quá đáng . Cho nên chúng ta có thể là bạn chứ ? Chỉ cần không nói đến idol thui ! MÌnh cũng hy vọng là fan bube sẽ ko vào đây phá và các bạn cũng ko cần dùng những từ ngữ như thế mà chửi fan ahbu !^^
Gió
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Dở hơi quá nhỉ?   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 6:27 pm

Trời ơi có rảnh đến mức như vậy không hả trời? Rảnh thì làm việc khác giúp đời giùm đi ở đó mà lo ba chuyện vớ vẩn! Nói trước Gió không phải fan của tên này vì thật sự Gió cũng chẳng biết tên này là ai cả, thông cảm, nhưng thấy các bạn rảnh quá à!
Gió
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: ??????????   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 6:35 pm

Rồi cuối cùng cũng do antifan lẫn nhau thôi mà, sao không bắt tay làm bạn được nhỉ? Gió nghĩ các bạn chỉ còn đang trong tuổi teen thôi, giữ làm sao cho mình đừng ghét ai, lòng sẽ thanh thản hơn rất nhiều. Mỗi người đều có cố gắng và cố gắng đó luôn được trân trọng, vì thế nên hãy cứ tôn trọng những gì mà họ đã cố gắng làm, tại sao không đứng ở 1 góc độ khác để nhìn nhận 1 người nhỉ?
ahbuluvhebe

ahbuluvhebe

Bài gửiTiêu đề: ahbu ka   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 9:07 pm

mi pan la FC cua con cho guigui va cai nhom nhac dan don bang bang tang tang ji do phai hem! noi that nha, con guigui i, no cu nhu con cho canh i, con mi theng bang bang tang thi seo, nhut la theng wangzi, xi trai thay ro, ko bang 1/1000000000000000000000 cua ahbu, con guigui ko bang 1/111111111111111000000000000000000000000000 cua hebe.
chun-ell
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 12:31 am

may ban o 4rum anti ahbu oi, hoi that nhe, may ban thuoc loai cho nao vay, phai cai loai ma` chi? bit sua? xog rui` chay hok, loai do la` loai minh` khinh nhat' day'. May trang dau may ban chui Ahbu cho da rui` bay h fan ahbu chui? lai may ban noi may ban ton trong ahbu, hok chui ahbu bang nhung tu` ngu~ bay ba uh, co can minh trich dan mot so loi` le~ cua may ban hok, hay la` may ban nhuc wa hok mun' ng` khac nhac lai, minh la` fan cua? Bu nhung ma` minh` hok tham gia FC nen chac dc quyen noi trong nay` phai hok, o day chi cam FC cua ahbu thui muh`. May ban noi may ban iu Gui huh, tuy min`h hok ghet Gui, cung~ thix Gui do chu', nhung min`h thay hanh dong cua may ban la` may ban dang xuc pham toi gui, xuc pham toi than tuong may ban day, may ban hok xung dang lam fan cua ai ca dau. Vi` moi vao`, chua gay thu` oan vs ai nen min`h noi nhe nhang thui, con` neu mun nghe chui nhu ng` ta chui? cho' thi` chu khai chien' trc, min`h chui? cho ma` nghe, the' nhe, a` wen nua~, may ban lam` j` thi` lam` chu dam' dong den S.H.E & nhung~ ng` con` lai trong Fahrenheit lan` nua~ la` bit tay, bibi, au revoir les chiens, neu hoc tieng Phap co the se~ hiu? day
Cherry P
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 12:42 am

@chun-ella: nhox nói hay lém ,ss vào hộ trợ nà....
thấy rồi chứ Cherry cũng ko mún xúc phạm ai..nhưng làm gì thì làm mấy bạn đừng động đến S.H.e và PLH là dc rùi......

mà nói thiệt hình như dạo này có nhìu ng` quởn quá thì phải...dạo này trình độ học thì ngày càng cao..mà sao ko biết có những ng` rãnh đến phát bệnh thế nhở..tốt nhất dành thời gian học hành đi...hãy lo cho tương lai của mình còn hơn ngồi đây ôm một đống vô bỗ.......
Mình đã nói rồi đấy Cấm đụng vào S.h.e ...ko thì đừng trách Laughing
jun
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 7:59 am

có đồng minh oj
4r này cũng ghê quá ha , dám chọi vs fans fah chúng ta hả ? nằm mơ cũng hok đc
nói xấu anh bu nhà mình như thế , đúng là hết nói mà
mà 4r này toàn là fans của mí anh lol vs qq thì phải , nếu vậy thì làm mất mặt thần tượng quá , cái bà qq thì bám theo anh bu hok đc nên fans mới mở cái anti này cho đỡ tức đây
hok bít lượng sức mình mà dám đối đầu vs làng F tụi tui
vit

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:23 am

@làng F nhà ta: mấy bạn,họ nói gì kệ họ,nếu họ vẫn cố chấp chúng ta sẽ chơi họ tới cùng thôi mà.Nói ra làng F chúng ta không vừa đâu,tài năng dữ lắm đấy.Bản thân mình cũng làm Admin mấy forum,còn Subteam nữa,nếu bên đây muốn chọi gì chúng ta cũng có thể làm hơn tụi nó.Mình fans Fah thì biết đạo lý hơn họ,nên mình phải tốt hơn họ đừng nói tục như họ là hay rồi,vậy mới xứng đáng cho mình là fans của thần tượng mình chứ.
@antiBu nhá: mấy bạn trước khi chửi á,xem lại mình xem,các bạn nói thế chẳng khác nào đang xúc phạm chính thần tượng của mình và làm cho nhiều chuyện rắc rối hơn nữa.Thật ra,mình không ghét Gui Gui,nhưng từ khi mình vào cái forum này,các bạn đã thực sự quá đáng.Làm thế mà các bạn xưng là danh nghĩa là fans của Gui Gui thì họ nhìn các bạn ra sao đây?Họ chỉ biết fans Gui thiếu văn hóa thôi.Hơi mình nói vậy thôi,dạo này cứ cãi tới cãi lui cụng mệt quá.Và cũng mong các bạn đừng đụng chạm đến 3 anh còn lại trong Fah,nếu các bạn nói đến mà chúng thần tượng mình thì mình sẽ không nương đâu nhá.Và cũng mong các bạn hãy thận trọng.bb
T.G.P

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:38 pm

Ui trùi ui , làng Fah vào nhìu quá nà ! Các bạn nào bên DAN thì chèo nhau 1 tín nhóa !Mad
@antiAhbu : Mình nghĩ chúng ta nên làm bợn thì hưn đóa . Fan Fah vào nhìu lém rì . Mà các bạn cũng đừng đụng chạm đến S.H.E đó !
Ti

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 10:10 pm

AFA địch sao nổi mà đòi Smile) thanks mấy chị bên Fahvn Smile có ai quen ko bây....:-\
nh0k_lun

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 9:38 pm

tai sao cu boi bat guigui ahbu vay hok thik chut nao ,nguoi nay thik gui thi cu thik.thik bu thi cang tot, minh ne thik ca gui lan bu ,yeu ho chet lun,ma may mem co' quyen j noi gui va bu la nung ,loz ,cac roi di zay ,tui hok thik lo chuyen bao dong nhg nghi thay buc wa nguoi nay chuoi nguoi kia mot cach lag~ ma hok co' li do,nhu minh ne thik phi luan hai,she,blacki girland lolipopt tui thik het that ra moi nguoi ai cung thik nhg vi mot li do nao do nen cai nhau thui ,cho nen fan guigui dung viet anti ahbu ,con fan ahbu,cung~ dung anti fan guigui nua~ cham' duc' di hay lam hoa ,va co the tu tu tim hieu ve nhom nhac minh yeu thik dc ma
thuy_quai_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 2:17 am

Sợ quá, các bạn qua đây làm gì thế, có biết đọc chữa không thế hay tớ cop lại cho mà đọc nhá =))
Ngại quá, 4rum dành cho anti mà fans chúng nó cứ vào đây =)), để com.
Cuộc đời thật lắm đứa 3 chấm Smile)
Không có lửa làm sao có khói. Thử nghĩ lại ai làm gì trước Smile)
Các bạn muốn chửi nhau hay oánh nhau thế Smile)
nhok_lun
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: hok pit   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 10:48 am

co' thoi ngay hok ha sao ranh`~ wa zay tu nhien chuoi guilun zay dien rui do nha dung di,xin may mem,dung anti ahbu va guigui nua~
[J]olie?
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 31, 2010 2:36 pm

@thuy_quai_hp: Nghĩ tụi này rãnh đến độ mò qua đây nói chuyện bao đồng á ? Smile) Các bạn nghĩ các bạn lập ra cí 4rum vớ vẩn này là địch nổi fan Ahbu sao ? Điên rồ ! Các bạn nói Ahbu như thế thỳ các bạn nên koi lại đúng hay sao đi nhá ! Rỗi hơi à ? Cứ phải đụng chạm tới idols ngừi khác sao ? :-" Rỗi thì sang đây mà cãi vs tụi tui nè ww.dien.net nàh Bube nhá =))
[J]olie?
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeWed Mar 31, 2010 2:37 pm

mem123

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeMon May 31, 2010 5:30 pm

eo oi
GG dang yeu?
GG de xuong?
yx cai'' SHIT nha chung'' may ik''
dung co'' dung. den' Bu nha tao
tao noi'' thang tao cung ko phai loai hien lanh gi
chung' may con giu cai' web nay
them ngay nao la chung'' may chuoc'' nhuc ngay ay'' thoy
shin
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 1:29 pm

mấy con rửng mở mày nhìn cái rum của mày lập mà mày hok bik nhục ha~ rum j mà có dc mấy mống tự kỉ zới nhau wa bên anti GG mà koi mà học hỏi kìa mấy con chó ghẻ nói thiệt hok phải khen chứ bên rum fan hey girl của mấy bạn đếm thử koi được bao nhiu người mà zám chọi zới nhà Fah zậy ha~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t   [Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t - Page 3 Icon_minitime

[Spam Thread] Nơi dành cho mấy bạn gét Bú mặt sh*t
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» [Spam Thread]Bức Thư Gửi Đến Nhà Bu!
» [Spam Thread] Khuyết điểm của thằng A Bú
» [No Spam][15.11.09] Ngày lập forum *Anti A Bú*
» [No Spam][15.11.09] Tuyển: Mod, Designer, Subbing